พิธีปฐมนิเทศนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2565
———-
คณะวิทยาการจัดการ จัดพิธีปฐมนิเทศนักศึกษา คณะวิทยาการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องประชุมบันทายศรี อาคาร 44 โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาพรรณ พัฒนฉัตรชัย คณบดีคณะวิทยาการจัดการ กล่าวต้อนรับนักศึกษาใหม่ “อินทนิลช่อที่ 49” รวมทั้ง คณะผู้บริหาร ประธานหลักสูตรได้กล่าวต้อนรับและได้ให้แนวทางส่งเสริมการเรียนการสอนและการฝึกทักษะวิชาชีพในแต่ละสาขา
ทั้งนี้ กิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อให้นักศึกษาใหม่ รหัส 65 ได้รับทราบกฎระเบียบ ระบบการเรียนการสอนและและแนวทางการศึกษาในระดับอุดมศึกษา รวมทั้งสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างรุ่นพี่และรุ่นน้องนักศึกษา และคณาจารย์คณะวิทยาการจัดการ
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5678-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5662-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5663-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5693-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5696-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5740-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5744-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5409-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5499-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_5616-300x200.jpg)