พิธีรับสนองพระบรมราชโองการโปรดเกล้าฯ แต่งตั้งอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
———-
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 : ผศ.ดร.นภาพรรณ พัฒนฉัตรชัย คณบดีคณะวิทยาการจัดการ นำคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร เข้าร่วมในพิธีรับสนองพระบรมราชโองการโปรดเกล้าฯ แต่งตั้ง “อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์” โดยมีผู้ทรงคุณวุฒิ ผู้บริหารคณะ /สำนัก และหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดสุรินทร์ เข้าร่วมพิธี พร้อมทั้งร่วมแสดงความยินดีกับอธิการบดี ณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1390-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1393-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1428-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1444-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1465-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1477-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1515-300x200.jpg)