วันนี้ (2 พ.ย.65) เวลา 14.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาพรรณ
พัฒนฉัตรชัย คณบดีคณะวิทยาการจัดการ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และบุคลากร เข้าร่วมพิธีสมโภชน์องค์กฐินมหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ ประจำปี 2565 ณ หอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภัฏสุรินทร์ จัดโดยสำนักศิลปะและวัฒนธรรม ซึ่งมีกำหนดทอดถวาย ณ วัดบ้านมะเมียง ต.โชคนาสาม อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ วันที่3 พฤศจิกายน 2565
ในการนี้ คณาจารย์และบุคลากร คณะวิทยาการจัดการ ร่วมเป็นเจ้าภาพสมทบปัจจัยกองกฐิน และปัจจัยเครื่องอัฐบริขาร รวมทั้งสิ้น 35,249.25 บาท
—–
ขออนุโมทนาสาธุกับทุกท่านมา ณ โอกาสนี้![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1639-300x200.jpg)
![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
![💚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f49a.png)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1581-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1586-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1597-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1630-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1632-300x200.jpg)
![](https://fms.srru.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1639-300x200.jpg)